RB1062 Na'urar gyare-gyaren Rubber Ta atomatik
Na'urar gyare-gyaren gyare-gyaren roba mai launi biyu tana sake fasalin tsarin gyaran gyare-gyaren roba, tare da fasahar tsarin Turai da Italiyanci, wani sabon ƙarni ne na na'ura na gyare-gyaren roba, wanda za'a iya amfani dashi don samar da takalman roba monochrome da wasu takalma masu launi biyu. Abubuwan da ake amfani da su don samar da tafin wannan kayan aiki shine kayan aikin roba na gargajiya, ba tare da ƙara yawan farashin kayan aiki ba; Hakanan za'a iya amfani da tsofaffin nau'ikan roba na gargajiya don samarwa kai tsaye; Kayan aiki sun dace da nau'ikan roba (sai dai roba na silicone) idan aka kwatanta da kayan aikin samarwa na gargajiya:
1, rage farashin aiki: cikakken atomatik, idan aka kwatanta da tsarin al'ada na iya rage 50% na ma'aikata, mutum ɗaya zai iya aiki da shafuka 4-6.
2, inganta ingantaccen samarwa: ciyarwa ta atomatik da ƙididdigar atomatik, ma'aikata kawai suna buƙatar ɗaukar samfuran akan aiki lokaci.
3, inganta samar da ingancin: barga na'ura mai aiki da karfin ruwa watsa tsarin samar da barga allura matsa lamba don sa tafin da yawa uniform, misali bayyananne.
4, rage sharar kayan roba.
Cikakken aiki da kai, aiki mai sauƙi, ƙananan aiki; Tare da ciyarwa ta atomatik, aunawa, preheating na filastik, vulcanization da buɗewa ta atomatik da rufewar mold, ma'aikata kawai suna buƙatar cire tafin samfurin da aka gama daga ƙirar. Yana ceton da tedious da sosai manual aiki tsari kamar yankan abu, auna, mold shigarwa da fita / budewa da kuma rufe da ake bukata ta talakawa inji; Lokacin samar da kowane nau'i yana raguwa sosai, kuma ma'aikaci zai iya aiki tare da na'ura tare da tashoshi 6 (6 sets na molds); Inganta ingantaccen aikin gaba ɗaya, amma kuma tabbatar da ingancin samfurin da aka gama. Ƙarƙashin amfani da makamashi, ƙarancin walƙiya. Ana rufe ƙirar kafin a yi allurar manne, wanda ke inganta yawan amfanin ƙasa kuma yana kiyaye asarar zafi da makamashin lantarki a ƙaramin matakin. Babban inganci. tafin tafin hannu da tsarin allura ya samar yana da ƙarin yawa iri ɗaya da kauri, aikin barga da inganta ingantaccen ingancin samfurin. The lalacewa kudi na mold ne m 0. High daidaici, iko, size, kuma mafi cikakken magana na juna details iya saduwa da samar da mafi hadaddun mold Tsarin. Faɗin kayan allura, wanda ya dace da allura na yawancin nau'ikan kayan roba, da haɗa wasu kayan. Cika buƙatun kasuwa na Pang. Faɗin kewayon ƙira. Ya dace da mafi yawan kayan aiki da aka keɓance takalma na takalma, don saduwa da ingancin bukatun abokan ciniki. Samfuran masu launi biyu ba za su iya ƙetare launi ba, don haka gefen iyakar mannewar launi kawai ya fi bayyana, don taimakawa abokan ciniki cikin sauƙin warware buƙatun inganci. Takaddun shaida CE. Daga Turai, mafi kyawun fahimtar buƙatun alamar amincin amincin CE, mai sassauƙa bisa ka'idojin CE, don abokan ciniki sun fi samun tabbacin amfani. Sa ido na ainihi. Babban tsarin kulawa mai mahimmanci da tsarin ganewar kuskure, mai amfani da haɗin gwiwar PLC za a iya saita shi a kowane lokaci, ƙarar allura, zafin jiki, shayewa da sauran sigogi, haɗin hoto ya fi sauƙi ga ma'aikata su fahimta da aiki. PLC na iya nuna wurin kuskuren a cikin ainihin lokaci, jagorar mai aiki don magance kuskuren cikin ɗan gajeren lokaci, rage lalacewar ƙirar da rashin aiki mara kyau ya haifar, da tabbatar da daidaito da rayuwar ƙirar. Kulawa yana da sauƙi. Na'urorin haɗi na cikakkun kayan aikin suna sune kayan haɗi na duniya, sauƙi don siye, kulawa mai dacewa da sauyawa, adana farashin kulawa da lokaci ga abokan ciniki. Sabis na kan layi mai nisa. Ana iya haɗa injin takalmi ta hanyar Intanet, magance matsalar kan layi da sabis na kulawa don abokan ciniki.
Maganar Fasaha
Samfura | Farashin 260 | Farashin 660 | Farashin 860 |
Tashoshin Aiki | 2 | 6 | 8 |
No.ofscrew And Barrel ( Barrel ) | 1 | 1 | 1 |
Diamita Maɗaukaki (mm) | 60 | 60 | 60 |
Matsin allura ( Bar/cm2) | 1200 | 1200 | 1200 |
Yawan allura (G/s) | 0-200 | 0-200 | 0-200 |
Gudun Kulle (R/min) | 0-120 | 0-120 | 0-120 |
Ƙarfin Ƙarfi (kn) | 200 | 200 | 200 |
Matsakaicin sarari Na Mold (mm) | 420*360*280 | 420*360*280 | 420*360*280 |
Wutar Wuta (Kw) | 20 | 40 | 52 |
Ƙarfin Mota (Kw) | 11.2 | 33.6 | 44.8 |
Matsin tsarin ( Mpa ) | 14 | 14 | 14 |
Girman Injin L*W*H (M) | 1.9*3.3*1.96 | 5.7*3.3*1.96 | 7.3*3.3*1.96 |
Nauyin Inji (T) | 6.8 | 15.8 | 18.8 |